ตรวจสอบรายชื่อ



สมัครแล้ว : 213 คน

# วันที่สมัคร เลขที่ใบสมัคร ชื่อ-นามสกุล ชื่อทีม
1 03/01/2020 EVENTT-1578047607 ธรรมสรณ์ วิศรุตศิลป์ Beachboy Phuket Timetrial: รุ่น Master (30 ปีขึ้นไป)
2 03/01/2020 EVENTT-1578059786 พีรวัส ทรัพย์ศรี สมาคมจักรยานจังหวัดสมุทรปราการ Timetrial: รุ่นเยาวชนชาย
3 04/01/2020 EVENTT-1578154823 เสรี มณีโชติ สโมสรการไฟฟ้าส่วนภูมิภาค Timetrial: รุ่น Master (30 ปีขึ้นไป)
4 05/01/2020 EVENTT-1578186297 กฤตเมธ วรวุฒิพุทธพงศ์ Timetrial: รุ่นเยาวชนชาย
5 05/01/2020 EVENTT-1578213315 นัฐนันท์ นนทะแก้ว ฟิชเชอร์เเมนเฟรนด์ วัดดงน้อย รร.โคกกระเทียมวิทยาลัย Timetrial: รุ่นเยาวชนหญิง
6 05/01/2020 EVENTT-1578213520 ปาริชาติ พลเยี่ยม ฟิชเชอร์เเมนเฟรนด์ วัดดงน้อย รร.โคกกระเทียมวิทยาลัย Timetrial: รุ่นเยาวชนหญิง
7 05/01/2020 EVENTT-1578213863 สุพิชชา วรวงค์ ฟิชเชอร์เเมนเฟรนด์ วัดดงน้อย ร.ร.บางบ่อวิทยา Timetrial: รุ่นเยาวชนหญิง
8 05/01/2020 EVENTT-1578213957 ฐนิญาพร สิงห์ทอง ฟิชเชอร์เเมนเฟรนด์ วัดดงน้อย Timetrial: รุ่นเยาวชนหญิง
9 05/01/2020 EVENTT-1578214148 พลอยปภัส ศรีใสไพ ฟิชเชอร์เเมนเฟรนด์ วัดดงน้อย รร.โคกกระเทียมวิทยาลัย Timetrial: รุ่นเยาวชนหญิง
10 05/01/2020 EVENTT-1578214392 วริศ ระวินหรรษ์ ฟิชเชอร์เเมนเฟรนด์ วัดดงน้อย Timetrial: รุ่นยุวชนชาย
11 05/01/2020 EVENTT-1578214546 ภราดร สุระมณี ฟิชเชอร์เเมนเฟรนด์ วัดดงน้อย รร.โคกกระเทียมวิทยาลัย Timetrial: รุ่นเยาวชนชาย
12 05/01/2020 EVENTT-1578214734 พรชัย ดวงสมคิด ฟิชเชอร์เเมนเฟรนด์ วัดดงน้อย Timetrial: รุ่น Master (30 ปีขึ้นไป)
13 05/01/2020 EVENTT-1578214831 ณัฐวุฒิ ชูจิตร์ พิชเชอร์เเมนเพรนด์ วัดดงน้อย รร.โคกกระเทียม Timetrial: รุ่นยุวชนชาย
14 05/01/2020 EVENTT-1578214920 นันทกร นนทะแก้ว ฟิชเชอร์เเมนเฟรนด์ วัดดงน้อย รร.โคกกระเทียมวิทยาลัย Timetrial: รุ่นยุวชนชาย
15 05/01/2020 EVENTT-1578216046 ธารทอง วงษ์ใหญ่ ฟิชเชอร์เเมนเฟรนด์ วัดดงน้อย รร.โคกกระเทียมวิทยาลัย Timetrial: รุ่นเยาวชนชาย
16 05/01/2020 EVENTT-1578219753 ปัญญา กิมศรี การบินไทย Timetrial: รุ่น Master (30 ปีขึ้นไป)
17 05/01/2020 EVENTT-1578219765 ธัชอธิ ธนธีร์กุล ฟิชเชอร์เเมนเฟรนด์ วัดดงน้อย รร.โคกกระเทียมวิทยาลัย Timetrial: รุ่นยุวชนชาย
18 05/01/2020 EVENTT-1578238842 SARAWUT SIRIRONNACHAI LH-LIENGHUAG RICE AYUTTAYA Timetrial: รุ่นทั่วไปชาย
19 05/01/2020 EVENTT-1578239038 WARUT PAEKATHOK สมาคมกีฬาแห่งจังหวัดเชียงราย -สิงห์ปาร์คเชียงราย Timetrial: รุ่นทั่วไปชาย
20 06/01/2020 EVENTT-1578288172 จุฑารัตน์ พุ่มโลก ฟิชเชอร์เเมนเฟรนด์ วัดดงน้อย Timetrial: รุ่นเยาวชนหญิง
21 06/01/2020 EVENTT-1578289992 เจิดจ้า ณ นคร ภูพานไบค์ Timetrial: รุ่น Master (30 ปีขึ้นไป)
22 06/01/2020 EVENTT-1578292929 พงษ์พันธ์ เฟื่องอักษร บ.วิทยุการบินแห่งประเทศไทย จำกัด Timetrial: รุ่น Master (30 ปีขึ้นไป)
23 06/01/2020 EVENTT-1578294398 ภูวนัตถ์ รุ่งโรจน์ ฟิชเชอร์เเมนเฟรนด์ กก.ตชด.32 พะเยา Timetrial: รุ่นยุวชนชาย
24 06/01/2020 EVENTT-1578294562 พงศธร เชนยะวนิช ฟิชเชอร์เเมนเฟรนด์ กก.ตชด.32 พะเยา Timetrial: รุ่นยุวชนชาย
25 06/01/2020 EVENTT-1578295395 ชัยพฤกษ์ เจริญพงษ์ พิชเชอร์เเมนเพรนด์ กก.ตชด.32 Timetrial: รุ่นยุวชนชาย
26 06/01/2020 EVENTT-1578295693 พนธกร เรือโป๊ะ พิชเชอร์เเมนเพรนด์ กก.ตชด.32 Timetrial: รุ่นยุวชนชาย
27 06/01/2020 EVENTT-1578295945 ต้อยติ่ง พูนเกตุ พิชเชอร์เเมนเพรนด์ กก.ตชด.32 พะเยา Timetrial: รุ่นทั่วไปชาย
28 06/01/2020 EVENTT-1578296106 ณัฐชวงศ์ หลาบงาม ฟิชเชอร์เเมนเฟรนด์ วัดดงน้อย Timetrial: รุ่นทั่วไปชาย
29 06/01/2020 EVENTT-1578299026 ณัฐวุฒิ ชวนปัญโญ Woodland cycling Timetrial: รุ่น Master (30 ปีขึ้นไป)
30 06/01/2020 EVENTT-1578299288 จงใจ สมานพันธ์ชัย ENKKU Timetrial: รุ่นทั่วไปหญิง
31 06/01/2020 EVENTT-1578299786 นนทวัฒน์ ปาลวัฒน์ สิงห์บุรี Timetrial: รุ่น Master (30 ปีขึ้นไป)
32 06/01/2020 EVENTT-1578302131 เอกภักดิ์ นิราพาธพงศ์พร Woodlandcycling Timetrial: รุ่น Master (30 ปีขึ้นไป)
33 06/01/2020 EVENTT-1578303188 วิทวัส วารี grantthornton TTCT Timetrial: รุ่นทั่วไปชาย
34 06/01/2020 EVENTT-1578304835 วิน อัสสกุล Timetrial: รุ่น Master (30 ปีขึ้นไป)
35 06/01/2020 EVENTT-1578314589 กนกพันธุ์ แก้วงามอรุณ ทีมสมาคมจังหวัดสมุทรปราการ Timetrial: รุ่นยุวชนชาย
36 06/01/2020 EVENTT-1578319695 พิเชษฐ์ พึ่งแรง Nich - La Vela Cycling Team Timetrial: รุ่น Master (30 ปีขึ้นไป)
37 06/01/2020 EVENTT-1578319695 ธิติบดี แสงศิริบังอร Nich - La Vela Cycling Team Timetrial: รุ่น Master (30 ปีขึ้นไป)
38 06/01/2020 EVENTT-1578319695 ฐิติพงศ์ ดาวพิเศษ Nich - La Vela Cycling Team Timetrial: รุ่น Master (30 ปีขึ้นไป)
39 06/01/2020 EVENTT-1578319695 นัฏฐชัย มาลัยทอง Nich - La Vela Cycling Team Timetrial: รุ่นทั่วไปชาย
40 06/01/2020 EVENTT-1578319695 ชัยวัฒน์ หิรัญรัตน์ Nich - La Vela Cycling Team Timetrial: รุ่นทั่วไปชาย
41 06/01/2020 EVENTT-1578319695 ชินธิป บุญโชคหิรัญเมธา Nich - La Vela Cycling Team Timetrial: รุ่น Master (30 ปีขึ้นไป)
42 06/01/2020 EVENTT-1578319695 ศุภกิตติ์ วิมาละ Nich - La Vela Cycling Team Timetrial: รุ่นทั่วไปชาย
43 07/01/2020 EVENTT-1578357879 อาริยา ชาญพิพัฒน์กุล Venn Cycling Timetrial: รุ่นทั่วไปหญิง
44 07/01/2020 EVENTT-1578357879 สุนิจ ศรีแสนสุชาติ SCC Timetrial: รุ่น Master (30 ปีขึ้นไป)
45 07/01/2020 EVENTT-1578357879 วรพจน์ อติการบดี Vince Hotel VSBS Timetrial: รุ่น Master (30 ปีขึ้นไป)
46 07/01/2020 EVENTT-1578357879 สุรเดช พัฒนเกียรติชัย SCC Timetrial: รุ่น Master (30 ปีขึ้นไป)
47 07/01/2020 EVENTT-1578383134 เชาวริน เกษมสิทธิโชค Singha DTK Timetrial: รุ่น Master (30 ปีขึ้นไป)
48 07/01/2020 EVENTT-1578387679 ปัณฑ์ชนิต พงศ์สถาพน Bg cycling Timetrial: รุ่นทั่วไปหญิง
49 07/01/2020 EVENTT-1578392262 ธเนศ พิทยาธรเลิศ VITAMILK - VANILLA Residence Cycling Team Timetrial: รุ่น Master (30 ปีขึ้นไป)
50 07/01/2020 EVENTT-1578402939 วัชรชัย เทียนชัย การบินไทย Timetrial: รุ่น Master (30 ปีขึ้นไป)
51 08/01/2020 EVENTT-1578459305 ธรรมรัตน์ ถวิล Singhagemburi Timetrial: รุ่นยุวชนชาย Timetrial: รุ่น Master (30 ปีขึ้นไป)
52 08/01/2020 EVENTT-1578459305 ติณพัตน์ เมืองเดช SinghaGemburi Timetrial: รุ่นยุวชนชาย
53 08/01/2020 EVENTT-1578493732 แทนคุณ เถรว่อง Lomocycle chonburi Timetrial: รุ่นยุวชนชาย
54 08/01/2020 EVENTT-1578496128 ธนินพิสิษฐ์ ครุฑครองชัย JeOreo Training Timetrial: รุ่น Master (30 ปีขึ้นไป)
55 09/01/2020 EVENTT-1578530882 นันทน์พงศธร เดชายศวิชญ์ภาส Hero bike Timetrial: รุ่นยุวชนชาย
56 09/01/2020 EVENTT-1578535886 พรชัย โตกระโทก การบินไทย Timetrial: รุ่น Master (30 ปีขึ้นไป)
57 09/01/2020 EVENTT-1578539722 สุริยา แสงบุญ PJD PUMBIKE LOPBURI Timetrial: รุ่น Master (30 ปีขึ้นไป)
58 09/01/2020 EVENTT-1578547282 ธีรภาพ โตทัพ Kps Timetrial: รุ่น Master (30 ปีขึ้นไป)
59 09/01/2020 EVENTT-1578570145 สิทธิพิพัฒน์ ฟักคำ LIFE BIKE CLUB โรงเรียนเทศบาลบ้านศรีมหาราชา Timetrial: รุ่นยุวชนชาย
60 09/01/2020 EVENTT-1578571046 วิรัช สุวรรณพรม ราชนาวี ค่ายตากสิน จ้นทบุรี Timetrial: รุ่น Master (30 ปีขึ้นไป)
61 10/01/2020 EVENTT-1578630961 ศราวุฒิ ศักดิ์ดี พิชเชอร์เเมนเพรนด์ กก.ตชด.32 พะเยา Timetrial: รุ่น Master (30 ปีขึ้นไป)
62 10/01/2020 EVENTT-1578631081 ธีรชัย บุญขยาย พิชเชอร์เเมนเพรนด์ กก.ตชด.32 พะเยา Timetrial: รุ่นทั่วไปชาย
63 10/01/2020 EVENTT-1578633511 อันนา เดชะพันธ์ ฟิชเชอร์เเมนเฟรนด์ วัดดงน้อย Timetrial: รุ่นทั่วไปหญิง
64 10/01/2020 EVENTT-1578637543 บดินทร์ วอนฤทธิ์ พิชเชอร์เเมนเพรนด์ กก.ตชด.32 Timetrial: รุ่น Master (30 ปีขึ้นไป)
65 10/01/2020 EVENTT-1578637623 ทักษพร คลองน้อย พิชเชอร์เเมนเพรนด์ กก.ตชด.32 Timetrial: รุ่นเยาวชนหญิง
66 10/01/2020 EVENTT-1578637699 ภาณุวิชญ์ สุขเกษม พิชเชอร์เเมนเพรนด์ กก.ตชด.32 Timetrial: รุ่นยุวชนชาย
67 11/01/2020 EVENTT-1578721300 ปิยพงศ์ เฟื่องนภากิจ Kps Timetrial: รุ่น Master (30 ปีขึ้นไป)
68 11/01/2020 EVENTT-1578725175 วรชัย กึกก้อง ไบค์99 แพร่ Timetrial: รุ่น Master (30 ปีขึ้นไป)
69 11/01/2020 EVENTT-1578727797 ชัยวัฒน์ เหลืองสมบูรณ์ ไบค์99 แพร่ Timetrial: รุ่น Master (30 ปีขึ้นไป)
70 11/01/2020 EVENTT-1578732460 เฉลิมพล กล้าหาญ Roojai.com Timetrial: รุ่นทั่วไปชาย
71 11/01/2020 EVENTT-1578734388 สิกขภัทท์ กองสุข thuglife cycling Timetrial: รุ่นทั่วไปชาย
72 11/01/2020 EVENTT-1578745774 สุริยะ กิจเจริญวัฒน์ Grantthornton bikezone Timetrial: รุ่นทั่วไปชาย
73 12/01/2020 EVENTT-1578831372 ศักดิเกติ์ ปีเตอร์ซัน CPS Alpha Timetrial: รุ่น Master (30 ปีขึ้นไป)
74 12/01/2020 EVENTT-1578831372 กิติศักดิ์ วิทยากาญจน์ CPS Alpha Timetrial: รุ่น Master (30 ปีขึ้นไป)
75 12/01/2020 EVENTT-1578831372 วุฒิชัย กิตติพัฒนะชัย CPS Alpha Timetrial: รุ่น Master (30 ปีขึ้นไป)
76 12/01/2020 EVENTT-1578831372 นราพงษ์ วงค์วิเศษ CPS Alpha Timetrial: รุ่น Master (30 ปีขึ้นไป)
77 12/01/2020 EVENTT-1578831372 ธีรศักดิ์ อริยกุลไชยศิลป์ CPS Alpha Timetrial: รุ่น Master (30 ปีขึ้นไป)
78 12/01/2020 EVENTT-1578831372 รัฐธนินท์ เจนสิริวัฒน์ CPS Alpha Timetrial: รุ่น Master (30 ปีขึ้นไป)
79 12/01/2020 EVENTT-1578835575 เสกอนันต์ มาเนียม ฟิชเชอร์แมนเฟรน กองบิน 46 พิษณุโลก Timetrial: รุ่นเยาวชนชาย
80 12/01/2020 EVENTT-1578835575 ทักษ์ แก้วน้อย สำนักงานปลัดกระทรวงกลาโหม ธนาคารออมสิน Timetrial: รุ่นทั่วไปชาย
81 12/01/2020 EVENTT-1578835575 ชญานนท์ เกิดศิริ ฟิชเชอร์แมนเฟรน กองบิน 46 พิษณุโลก Timetrial: รุ่นยุวชนชาย
82 12/01/2020 EVENTT-1578835575 ณัฐพล คำแสน ฟิชเชอร์แมนเฟรน กองบิน 46 พิษณุโลก Timetrial: รุ่นยุวชนชาย
83 12/01/2020 EVENTT-1578835575 กฤตณัฐ แก้วน้อย ฟิชเชอร์แมนเฟรน กองบิน 46 พิษณุโลก Timetrial: รุ่นยุวชนชาย
84 12/01/2020 EVENTT-1578835575 พลวัต แซ่เฮ้อ ฟิชเชอร์แมนเฟรน กองบิน 46 พิษณุโลก Timetrial: รุ่นเยาวชนชาย
85 12/01/2020 EVENTT-1578835575 พีระพงษ์ วีระพันธ์ ฟิชเชอร์แมนเฟรน กองบิน 46 พิษณุโลก Timetrial: รุ่นยุวชนชาย
86 12/01/2020 EVENTT-1578835786 กัปตัน ชายวงศ์ ฟิชเชอร์แมนเฟรน กองบิน 46 พิษณุโลก Timetrial: รุ่นยุวชนชาย
87 12/01/2020 EVENTT-1578835786 ญานชนะ ชมพูศรี ฟิชเชอร์แมนเฟรนกองบิน46พิษณุโลก Timetrial: รุ่นยุวชนชาย
88 12/01/2020 EVENTT-1578837490 ธันวา ชายวงศ์ ฟิชเชอร์แมนเฟรน กองบิน 46 พิษณุโลก Timetrial: รุ่นยุวชนชาย
89 13/01/2020 EVENTT-1578890409 สุรเซษฐ์ สิงห์จุ้ย EK KKU Timetrial: รุ่น Master (30 ปีขึ้นไป)
90 13/01/2020 EVENTT-1578892938 ทรงวุฒิ ดวงตา Singha Storywheel Cycling Team Timetrial: รุ่นทั่วไปชาย
91 13/01/2020 EVENTT-1578892938 รักษ์ ศรีสุข Singha Storywheel Cycling Team Timetrial: รุ่น Master (30 ปีขึ้นไป)
92 13/01/2020 EVENTT-1578894084 อารฟีร เจ๊ะแล ทีมPrime 19 จังหวัดพะเยา Timetrial: รุ่นเยาวชนชาย
93 13/01/2020 EVENTT-1578894084 ก้องภพ ทิมาไชย ทีมPrime 19 จังหวัดพะเยา Timetrial: รุ่นเยาวชนชาย
94 13/01/2020 EVENTT-1578894084 กฤษฏ์ ดำรงค์ชีพ ทีมPrime 19 จังหวัดพะเยา Timetrial: รุ่นเยาวชนชาย
95 13/01/2020 EVENTT-1578894084 อริญชัย ใสสม นางสาวนลพรรณ บุญเล็ก Timetrial: รุ่นเยาวชนชาย
96 13/01/2020 EVENTT-1578894084 กันต์กวี วางจิต ทีมPrime 19 จังหวัดพะเยา Timetrial: รุ่นยุวชนชาย
97 13/01/2020 EVENTT-1578894084 ภานุวัฒน์ เกวียนคำ ทีมPrime 19 จังหวัดพะเยา Timetrial: รุ่นยุวชนชาย
98 13/01/2020 EVENTT-1578894084 ปฏิภาน อ้อยหนุน ทีมPrime 19 จังหวัดพะเยา Timetrial: รุ่นยุวชนชาย
99 13/01/2020 EVENTT-1578898860 ธุรกิจ บุญรัตนธนากร สมาคมกีฬาแห่งจังหวัดเชียงราย -สิงห์ปาร์คเชียงราย Timetrial: รุ่นทั่วไปชาย
100 13/01/2020 EVENTT-1578898860 ธนาคม จูมพระบุตร กองทัพบก x จัดว่าเด็ด Timetrial: รุ่นทั่วไปชาย
101 13/01/2020 EVENTT-1578898860 วิริยะ ยะป๋า สมาคมกีฬาแห่งจังหวัดเชียงราย -สิงห์ปาร์คเชียงราย Timetrial: รุ่นทั่วไปชาย
102 13/01/2020 EVENTT-1578898860 กิตติเดช ไชยมุสิก สมาคมกีฬาแห่งจังหวัดเชียงราย -สิงห์ปาร์คเชียงราย Timetrial: รุ่นทั่วไปชาย
103 13/01/2020 EVENTT-1578898860 ภูผา ดวงแก้ว สมาคมกีฬาแห่งจังหวัดเชียงราย -สิงห์ปาร์คเชียงราย Timetrial: รุ่นเยาวชนชาย
104 13/01/2020 EVENTT-1578898860 จักรี ราชคม สมาคมกีฬาแห่งจังหวัดเชียงราย -สิงห์ปาร์คเชียงราย Timetrial: รุ่นยุวชนชาย
105 13/01/2020 EVENTT-1578898860 จิณณวัตร บำรุงพงศ์ สมาคมกีฬาแห่งจังหวัดเชียงราย -สิงห์ปาร์คเชียงราย Timetrial: รุ่นยุวชนชาย
106 13/01/2020 EVENTT-1578898860 ณัฐรณ คณะวงค์ สมาคมกีฬาแห่งจังหวัดเชียงราย -สิงห์ปาร์คเชียงราย Timetrial: รุ่นยุวชนชาย
107 13/01/2020 EVENTT-1578898860 นภสร ปานะที สมาคมกีฬาแห่งจังหวัดเชียงราย -สิงห์ปาร์คเชียงราย Timetrial: รุ่นเยาวชนหญิง
108 13/01/2020 EVENTT-1578899173 Nattakrit Thewphaingarm Woodland Cycling Timetrial: รุ่น Master (30 ปีขึ้นไป)
109 13/01/2020 EVENTT-1578899723 ณัฐพล จำชาติ PUMBIKE LOPBURI Timetrial: รุ่นทั่วไปชาย
110 13/01/2020 EVENTT-1578904335 ธนศักดิ์ ธารชัย แม่กิมไล้ มทบ.45 Timetrial: รุ่น Master (30 ปีขึ้นไป)
111 13/01/2020 EVENTT-1578910379 นพชัย กล้าหาญ Bioracer SFCT Timetrial: รุ่นทั่วไปชาย
112 13/01/2020 EVENTT-1578914021 ร.อ.หญิงจันทร์เพ็ง นนทะสิน สำนักงานปลัดกระทรวงกลาโหม Timetrial: รุ่นทั่วไปหญิง
113 13/01/2020 EVENTT-1578917718 วรชัย เนียมทอง สมาคมกีฬาแห่งจังหวัดสุราษฎร์ธานี Timetrial: รุ่นเยาวชนชาย
114 13/01/2020 EVENTT-1578917811 พีระพล ชาวเชียงขวาง ทีมจักรยานสโมสรทหารอากาศ Timetrial: รุ่นทั่วไปชาย
115 13/01/2020 EVENTT-1578918028 พีรพงศ์ ลาดเงิน ทีมจักรยานสโมสรทหารอากาศ Timetrial: รุ่นทั่วไปชาย
116 13/01/2020 EVENTT-1578918176 ปฐมภพ พลอาจทัน ทีมจักรยานสโมสรทหารอากาศ Timetrial: รุ่นทั่วไปชาย
117 13/01/2020 EVENTT-1578919758 ภุชงศ์ ซ้ายอุดมศิลป์ ทีมจักรยานสโมสรทหารอากาศ Timetrial: รุ่นทั่วไปชาย
118 13/01/2020 EVENTT-1578926391 วัฒน์ธนพันธ์ วิชัย โรงเรียนกีฬาจังหวัดเชียงใหม่ Timetrial: รุ่นยุวชนชาย
119 13/01/2020 EVENTT-1578926526 กฤตเมธ ผลเงาะ โรงเรียนกีฬาจังหวัดเชียงใหม่ Timetrial: รุ่นยุวชนชาย
120 13/01/2020 EVENTT-1578926594 จิรันตน์ กันทาปวง โรงเรียนกีฬาจังหวัดเชียงใหม่ Timetrial: รุ่นยุวชนชาย
121 13/01/2020 EVENTT-1578933537 สามารถ ภู่โต Soitan bkk Timetrial: รุ่น Master (30 ปีขึ้นไป)
122 14/01/2020 EVENTT-1578935330 เอก อินทรโฆษิต Soitan BKK Timetrial: รุ่น Master (30 ปีขึ้นไป)
123 14/01/2020 EVENTT-1578965738 อนุชิต มินบุรี Singhabikenet Timetrial: รุ่นยุวชนชาย
124 14/01/2020 EVENTT-1578965738 ณัฐภัทร ธีระทีป singha bikenet Timetrial: รุ่นยุวชนชาย
125 14/01/2020 EVENTT-1578965738 ภาณุพงศ์ ฟันเฟื่อง Singhabikenet Timetrial: รุ่นเยาวชนชาย
126 14/01/2020 EVENTT-1578965738 มลตรี ธีระทีป Singhabikenet Timetrial: รุ่นทั่วไปชาย
127 14/01/2020 EVENTT-1578965738 เด่นเพชร ศิลป์มิตรภาพ Singhabikenet Timetrial: รุ่นทั่วไปชาย
128 14/01/2020 EVENTT-1578970204 จิรโชติ บุญมาไชย Ths gang/mmjแม่จัน Timetrial: รุ่นยุวชนชาย
129 14/01/2020 EVENTT-1578972159 ภัทราพร ศิริรัตน์ โรงเรียนกีฬาจังหวัดเชียงใหม่ Timetrial: รุ่นเยาวชนหญิง
130 14/01/2020 EVENTT-1578976268 นายธนาธิป รุมพล Airforce. Juniors Timetrial: รุ่นยุวชนชาย
131 14/01/2020 EVENTT-1578977049 พีระฉัตร พุกพิพัฒน์ Woodland Cycling Timetrial: รุ่น Master (30 ปีขึ้นไป)
132 14/01/2020 EVENTT-1578977049 บริพัตร มีวัฒนะ Soitan BKK Timetrial: รุ่น Master (30 ปีขึ้นไป)
133 14/01/2020 EVENTT-1578981646 เอกวุฒิ ว่องสุวรรณเลิศ RFF Cycling Team Timetrial: รุ่น Master (30 ปีขึ้นไป)
134 14/01/2020 EVENTT-1578982743 ไพศาล สุขศิริ KOMKOM (คมคม) Timetrial: รุ่น Master (30 ปีขึ้นไป)
135 14/01/2020 EVENTT-1578986179 ชัยวัตน์ หลักดี Air Force - School of Sharks Timetrial: รุ่นเยาวชนชาย
136 14/01/2020 EVENTT-1578986551 กิตติภณ พลศักดิ์ Air Force - School of Sharks Timetrial: รุ่นเยาวชนชาย
137 14/01/2020 EVENTT-1578986768 ตวัณ เลิศรัตน์โกสุมภ์ Air Force - School of Sharks Timetrial: รุ่นเยาวชนชาย
138 14/01/2020 EVENTT-1578986994 ธีรธร ใจบุญธรรม Air Force - School of Sharks Timetrial: รุ่นเยาวชนชาย
139 14/01/2020 EVENTT-1578987424 ตุลธร โสสลาม Air Force - School of Sharks Timetrial: รุ่นเยาวชนชาย
140 14/01/2020 EVENTT-1578987684 ดลวัฒน์​ ล้วนไสว​ Timetrial: รุ่นเยาวชนชาย
141 14/01/2020 EVENTT-1578987833 รัฐพล พามโพธ์ สมาคมจังหวัดสมุทรปราการ Timetrial: รุ่นเยาวชนชาย
142 14/01/2020 EVENTT-1578988150 วีรวิชญ์ อุตศิลปศักดิ์ Air Force - School of Sharks Timetrial: รุ่นเยาวชนชาย
143 14/01/2020 EVENTT-1578988196 อัษฎายุทธ โนใจ โรงเรียนกีฬากรุงเทพมหานคร Timetrial: รุ่นยุวชนชาย
144 14/01/2020 EVENTT-1578988336 ภูริช รอดวิลัย Air Force - School of Sharks Timetrial: รุ่นเยาวชนชาย
145 14/01/2020 EVENTT-1578988602 ชนิภรณ์ บัตริยะ สำนักงานปลัดกระทรวงกลาโหม Timetrial: รุ่นทั่วไปหญิง
146 14/01/2020 EVENTT-1578989160 ธีรภัทร์ สุวรรณโณ โรงเรียนกีฬากรุงเทพมหานคร Timetrial: รุ่นยุวชนชาย
147 14/01/2020 EVENTT-1578989282 ธนวัฒน์ แสนตา โรงเรียนกีฬากรุงเทพมหานคร Timetrial: รุ่นยุวชนชาย
148 14/01/2020 EVENTT-1578989427 กฤตพัฒน์ ยุทธิวัฒน์ โรงเรียนกีฬากรุงเทพมหานคร Timetrial: รุ่นยุวชนชาย
149 14/01/2020 EVENTT-1578989532 ณัฐภรณ์ อภิโมทย์ โรงเรียนกีฬากรุงเทพมหานคร&Project B&เสือน่องโต ราบ Timetrial: รุ่นเยาวชนหญิง
150 14/01/2020 EVENTT-1578989620 ชนาธิป รุจิรัตน์ โรงดรียนกีฬากรุงเทพมหาคร Timetrial: รุ่นเยาวชนหญิง
151 14/01/2020 EVENTT-1578989731 ศิริณภา จันประนต โรงเรียนกีฬากรุงเทพมหานคร&Project B&เสือน่องโต ราบ Timetrial: รุ่นเยาวชนหญิง
152 14/01/2020 EVENTT-1578989801 ทิพวัลย์ นาพรม โรงเรียนกีฬากรุงเทพมหานคร&Project B&เสือน่องโต ราบ Timetrial: รุ่นเยาวชนหญิง
153 14/01/2020 EVENTT-1578989926 ภูสิทธิ พุดจีน โรงเรียนกีฬากรุงเทพมหานคร&ทหารอากาศ Timetrial: รุ่นเยาวชนชาย
154 14/01/2020 EVENTT-1578990023 Puridet Inthapiw Roojai.com Timetrial: รุ่นเยาวชนชาย
155 14/01/2020 EVENTT-1578990159 กฤตณัฐ แสงไกร โรงเรียนกีฬากรุงเทพมหานคร Timetrial: รุ่นเยาวชนชาย
156 14/01/2020 EVENTT-1578990226 นิอลีฟ หะยีวาเงาะ นราธิวาส Timetrial: รุ่นเยาวชนชาย
157 14/01/2020 EVENTT-1578990404 พีรวัฒน์ ชูถนอม โรงเรียนกีฬากรุงเทพมหานคร Timetrial: รุ่นเยาวชนชาย
158 14/01/2020 EVENTT-1578990536 วิศวกร แก้วทอง โรงเรียนกีฬากรุงเทพมหานคร Timetrial: รุ่นเยาวชนชาย
159 14/01/2020 EVENTT-1578990580 กฤษฎา ยุทธิวัฒน์ โรงเรียนกีฬากรุงเทพมหานคร Timetrial: รุ่นเยาวชนชาย
160 14/01/2020 EVENTT-1578990686 คณิติน สังข์สนิท โรงเรียนกีฬากรุงเทพมหานคร Timetrial: รุ่นเยาวชนชาย
161 14/01/2020 EVENTT-1578990743 ปัณณธร บุญพรม โรงเรียนกีฬากรุงเทพมหานคร Timetrial: รุ่นทั่วไปชาย
162 14/01/2020 EVENTT-1578990797 กิตติกร ธีรวัฒนสาร โรงเรียนกีฬากรุงเทพมหานคร Timetrial: รุ่นทั่วไปชาย
163 14/01/2020 EVENTT-1578990844 สุรนาท คงสุข โรงเรียนกีฬากรุงเทพมหานคร Timetrial: รุ่นทั่วไปชาย
164 14/01/2020 EVENTT-1578990921 ภาสิรี เจริญทรัพยานนท์ โรงเรียนกีฬากรุงเทพมหานคร Timetrial: รุ่นทั่วไปหญิง
165 14/01/2020 EVENTT-1578990972 พรพิศชาณ์ ฆ้องนอก โรงเรียนกีฬากรุงเทพมหานคร Timetrial: รุ่นทั่วไปหญิง
166 14/01/2020 EVENTT-1579010525 นนทศักดิ์ อรรถธรรม ราชนาวี Timetrial: รุ่นทั่วไปชาย
167 14/01/2020 EVENTT-1579011384 พิรชัช ขันทอง โรงเรียนกีฬาลำปาง/ราชนาวี Timetrial: รุ่นเยาวชนชาย
168 14/01/2020 EVENTT-1579011384 วันชนะ ธรรมปัญญา โรงเรียนกีฬาลำปาง/ราชนาวี Timetrial: รุ่นยุวชนชาย
169 14/01/2020 EVENTT-1579011384 จิรครินทร์ ทิพย์พรม โรงเรียนกีฬาลำปาง/ราชนาวี Timetrial: รุ่นยุวชนชาย
170 14/01/2020 EVENTT-1579011384 กิตติภูมิ บุญสินธุ์ชัย โรงเรียนกีฬาลำปาง/ราชนาวี Timetrial: รุ่นยุวชนชาย
171 14/01/2020 EVENTT-1579011384 ํธนกฤต แซ่เหง่า โรงเรียนกีฬาลำปาง/ราชนาวี Timetrial: รุ่นยุวชนชาย
172 14/01/2020 EVENTT-1579011384 ศิรประภา ดู่ขึ่ง โรงเรียนกีฬาลำปาง Timetrial: รุ่นเยาวชนหญิง
173 14/01/2020 EVENTT-1579014317 ภานุพงศ์ อยู่ม่วง ฟิชเชอร์แมนเฟรน กองบิน 46 พิษณุโลก Timetrial: รุ่นเยาวชนชาย
174 14/01/2020 EVENTT-1579014317 วิทวัส วงษ์ศิลา ฟิชเชอร์แมนเฟรน กองบิน 46 พิษณุโลก Timetrial: รุ่นเยาวชนชาย
175 14/01/2020 EVENTT-1579014939 นนทศักดิ์ รักษาศรี ฟิชเชอร์เมนส์เฟรนด์เชียงใหม่ Timetrial: รุ่นยุวชนชาย
176 15/01/2020 EVENTT-1579043938 สมัย กลิ่นรักษ์ ชมรมกีฬาจักรยานจังหวัดกระบี่ Timetrial: รุ่น Master (30 ปีขึ้นไป)
177 15/01/2020 EVENTT-1579043938 เตชิต เพชรสุ ชมรมกีฬาจักรยานจังหวัดกระบี่ Timetrial: รุ่นยุวชนชาย
178 15/01/2020 EVENTT-1579043938 พชร เพชรสุข ชมรมกีฬาจักรยานจังหวัดกระบี่ Timetrial: รุ่นยุวชนชาย
179 15/01/2020 EVENTT-1579043938 ภาณุภัสสร์ วังช่วย ชมรมกีฬาจักรยานจังหวัดกระบี่ Timetrial: รุ่นยุวชนชาย
180 15/01/2020 EVENTT-1579063430 สุรชัย หาจัตุรัส​ เเม่กิมไล้ Timetrial: รุ่นยุวชนชาย
181 15/01/2020 EVENTT-1579064786 นริศ คชพันธ์ โรงเรียนเหล่ากลางวิทยาคม ทีมไบค์ Timetrial: รุ่นยุวชนชาย
182 15/01/2020 EVENTT-1579066130 เเว่นเเก้ว น้ำคำ เทศบาลทองผาภูมิ Timetrial: รุ่นเยาวชนหญิง
183 15/01/2020 EVENTT-1579071902 ธีรศักดิ์ ดวงสวัสดิ์ การบินไทย KOM KOM Timetrial: รุ่น Master (30 ปีขึ้นไป)
184 15/01/2020 EVENTT-1579076000 กลวัชร แก้วสืบ ทีมจักรยานสำนักงานตำรวจแห่งชาติ Singha-GOGI Timetrial: รุ่นเยาวชนชาย
185 15/01/2020 EVENTT-1579076000 ธนพนธ์ วงศ์หล้า โรงเรียนกีฬาลำปาง/สนง.ตำรวจแห่งชาติ Singha-GOGI Timetrial: รุ่นเยาวชนชาย
186 15/01/2020 EVENTT-1579076000 กันตภณ คุณคุ้มภัย ทีมจักรยานสำนักงานตำรวจแห่งชาติ Singha-GOGI Timetrial: รุ่นเยาวชนชาย
187 15/01/2020 EVENTT-1579076000 จิดาภา แก้วมุกดา ทีมจักรยานสำนักงานตำรวจแห่งชาติ Singha-GOGI Timetrial: รุ่นเยาวชนหญิง
188 15/01/2020 EVENTT-1579076000 อุกฤษฏ์ โนใหม่ ทีมจักรยานสำนักงานตำรวจแห่งชาติ Singha-GOGI Timetrial: รุ่นทั่วไปชาย
189 15/01/2020 EVENTT-1579076000 อดุลวิทย์ โพธิ์แสงดา ทีมจักรยานสำนักงานตำรวจแห่งชาติ Singha-GOGI Timetrial: รุ่นทั่วไปชาย
190 15/01/2020 EVENTT-1579076000 ศิวัฒ จงจรูญรังสรรค์ ทีมจักรยานสำนักงานตำรวจแห่งชาติ Singha-GOGI Timetrial: รุ่น Master (30 ปีขึ้นไป)
191 15/01/2020 EVENTT-1579076000 พุฒิพงศ์ เฉลิมศรีเมือง ทีมจักรยานสำนักงานตำรวจแห่งชาติ Singha-GOGI Timetrial: รุ่นทั่วไปชาย
192 15/01/2020 EVENTT-1579076000 ธนพงษ์ ธีระพัฒน์สกุล ทีมจักรยานสำนักงานตำรวจแห่งชาติ Singha-GOGI Timetrial: รุ่น Master (30 ปีขึ้นไป)
193 15/01/2020 EVENTT-1579076000 กษิดิศ ตรัยรัตนมงคล ทีมจักรยานสำนักงานตำรวจแห่งชาติ Singha-GOGI Timetrial: รุ่นทั่วไปชาย
194 15/01/2020 EVENTT-1579076000 รุ่งโรจน์ สมิทธิวิโรจน์ ทีมจักรยานสำนักงานตำรวจแห่งชาติ Singha-GOGI Timetrial: รุ่น Master (30 ปีขึ้นไป)
195 15/01/2020 EVENTT-1579076458 คันธกานต์ ทองจันทร์ สมาคมกีฬาแห่งจังหวัดสุราษฎร์ธานี Timetrial: รุ่นเยาวชนชาย
196 15/01/2020 EVENTT-1579080589 ธนาคาร ไชยยาสมบัติ สำนักงานปลัดกระทรวงกลาโหม Timetrial: รุ่นทั่วไปชาย
197 15/01/2020 EVENTT-1579082369 พรมนัส วัฒนปรีดา ทัมPrime 19 Timetrial: รุ่นทั่วไปชาย
198 15/01/2020 EVENTT-1579085668 ภูริเดช พ่อค้า Skyrider Timetrial: รุ่นทั่วไปชาย
199 15/01/2020 EVENTT-1579087248 พงษ์พัฒน์ วนเก่าน้อย SKY RIDER Timetrial: รุ่น Master (30 ปีขึ้นไป)
200 15/01/2020 EVENTT-1579091510 วิทวัส ชูวัฒนกุล NKT Cycling Team Timetrial: รุ่นทั่วไปชาย
201 15/01/2020 EVENTT-1579093602 วินัย เจริญช่าง SKD BIKE TEAM Timetrial: รุ่น Master (30 ปีขึ้นไป)
202 15/01/2020 EVENTT-1579093853 ทรัพย์ประเสริฐ พิมพ์แสง Pumbikelopburi Timetrial: รุ่นยุวชนชาย
203 15/01/2020 EVENTT-1579093853 ทรัพย์ประเสริฐ พิมพ์แสง Pumbikelopburi Timetrial: รุ่นยุวชนชาย
204 15/01/2020 EVENTT-1579093965 เพชรดารินทร์ สมราช สำนักงานปลัดกระทรวงกลาโหมสำนักงานปลัดกระทรวงกลาโหม Timetrial: รุ่นทั่วไปหญิง
205 15/01/2020 EVENTT-1579101138 ยุทธนา มะโน ทีมจักรยานสำนักงานตำรวจเเห่งชาติ Singha-Gogi Timetrial: รุ่นทั่วไปชาย
206 16/01/2020 EVENTT-1579152711 ภัทระ ปัสสา ชมรมกีฬาจักรยานจังหวัดสมุทรสาคร Timetrial: รุ่นยุวชนชาย
207 16/01/2020 EVENTT-1579161137 ระพีพัฒน์ พรหมพฤทธิพร Woodland Cycling Timetrial: รุ่น Master (30 ปีขึ้นไป)
208 16/01/2020 EVENTT-1579165346 Tanaphon Seanumnuyphon Roojai.com Timetrial: รุ่นทั่วไปชาย
209 16/01/2020 EVENTT-1579167204 ปิยะธิดา ทิศจันทร์ ฟิชเชอร์แมนส์เฟรนด์พระราม3 Timetrial: รุ่นทั่วไปหญิง
210 16/01/2020 EVENTT-1579168101 ธนกฤต ลีลาภรณ์ Fisherman’s friend surat Thani Timetrial: รุ่นเยาวชนชาย
211 16/01/2020 EVENTT-1579168352 ธนกฤต ตระบันพฤกษ์ การบินไทย Timetrial: รุ่น Master (30 ปีขึ้นไป)
212 16/01/2020 EVENTT-1579168466 มูฮัมหมัดฮานาฟี กือจิ Fisherman’s friend surat Thani Timetrial: รุ่นทั่วไปชาย
213 16/01/2020 EVENTT-1579171012 เกริกเกียรติ บุญสอาด กสมเปราการ Timetrial: รุ่นทั่วไปชาย
#