ข่าวสาร


พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว ทรงพระกรุณาโปรดเกล้าโปรดกระหม่อมให้…

 พระราชทานพระวโรกาสให้ พลเอกเดชา เหมกระศรี นายกสมาคมกีฬาจักรยานแห่งประเทศไทย ในพระบรมราชูปถัมภ์…

    Read More    

พระบาทสมเด็จพระปรเมนทรรามาธิบดีศรีสินทรมหาวชิราลงกรณ…

พระราชทานพระบรมราชวโรกาสให้ พลเอก เดชา เหมกระศรี นายกสมาคมกีฬาแห่งประเทศไทยในพระบรมราชูปถัมภ์ และคณะกรรมการบริหารฯ…

    Read More    

ในหลวง ร.10 พระราชทานถ้วยรางวัล จักรยานทางไกลสตรีนานาชาติ…

        “เสธ.หมึก” พลเอกเดชา เหมกระศรี นายกสมาคมกีฬาจักรยานแห่งประเทศไทย ในพระบรมราชูปถัมภ์…

    Read More    
Women Juniors Individual…

Women Juniors Individual Pursuit - Finals Results

Gold MedalYANINA KUSKOVA 2:39.731Silver MedalPHASIREE JAROENSAPYANON 2:49.533Bronze medalWAENKAEW NAMKAM

Read More
Women Elite's Omnium…

Women Elite's Omnium Final Classification

Gold MedalSUPUKSORN NUNTANASilver MedalCHANPENG NONTASINBronze medalVIKTORIJA SUMSKYTE

Read More
Results Men Elite Scratch…

Results Men Elite Scratch - Final

Gold MedalSETTHAWUT YORDSUWANSilver MedalSIDDIKOV DILMURODJONBronze medalALMANSOORI AHMAD

Read More
ร่วมเปิดการแข่งขันจักรยานประเภทลู่นานาชาติ…

ร่วมเปิดการแข่งขันจักรยานประเภทลู่นานาชาติ รายการ…

นายนิมิต วันไชยธนวงศ์ ผู้ว่าราชการจังหวัดสุพรรณบุรี พร้อมด้วย พลเอกเดชา เหมกระศรี นายกสมาคมกีฬาจักรยานฯ…

Read More
Results Women Elite…

Results Women Elite Scratch - Final

Gold MedalSUPUKSORN NUNTANASilver MedalVIKTORIJA SUMSKYTEBronze medalBAYMETOVA RENATA

Read More
Men Elite's Omnium Final

Men Elite's Omnium Final

Gold MedalAZEN GABIDEN 158 PointSilver MedalTURAR ASSYLKHAN 139 PointBronze medalALHAMMADI YOUSIF 126…

Read More
Results Men Juniors…

Results Men Juniors 1km Time Trial - Final

Gold MedalKITTIKORN TEERAWATTANASAN 1:09.903Silver MedalNONTSAK ATTATHAM 1:10.084Bronze medalMOK TSZ…

Read More
Results Women Juniors…

Results Women Juniors 500m Time Trial - Final

Gold MedalYAOWARET JITMAT 37.755Silver MedalANNA DECHAPHAN 39.688Bronze medalYANINA KUSKOVA 40.848

Read More
Results Men Elite Team…

Results Men Elite Team Pursuit - Final

Gold MedalTHAILAND NATIONAL TEAMSARAWUT SIRIONNACHAISETTHAWUT YORDSUWANYUTTANA MANOTHURAKIT BOONRATANATHANAKORNSilver…

Read More
Results Points Race…

Results Points Race - final

Gold MedalPHASIREE JAROENSAPYANON 20 PointSilver MedalWAENKAEW NAMKAM 12 PointBronze medalYANINA KUSKOVA…

Read More
Results Women Elite…

Results Women Elite Keirin - Finals

Gold MedalJUTATIP MANEEPHANSilver MedalCHANIPORN BATRIYABronze medalCHING YIN SHAN

Read More
Results Men Juniors…

Results Men Juniors Scratch Final

Gold MedalWIRIYA YAPASilver MedalKANTAPHON KUNKUMPAIBronze medalRAKHIMBAEV BEHZODEK

Read More